Sphere Gargadin Jirgin Sama
Ya dace da layukan watsa sama, musamman maɗaukakiyar wutar lantarki
igiyoyin watsawa da igiyoyin watsawa ta kogi.Ya kamata a saita ƙwallon ƙwallon ƙafa mai ban mamaki akan layi don samar da alamun jirgin sama.
Bayanin samarwa
Biyayya
- ICAO Annex 14, Juzu'i na I, Bugu na Takwas, kwanan watan Yuli 2018 |
● Ƙwallon alamar jirgin sama an ƙera shi azaman siffa mai sirara mai sirara, kuma an yi shi da ita.
● Maƙasudin gabaɗaya mara nauyi da kayan polycarbonate mai ƙarfi.Yana da abũbuwan amfãni daga
● nauyi mai haske, babban ƙarfi, juriya mai tasiri, juriya na lalata, da kariya ta UV.
● Super lalata resistant hali, bakin karfe kusoshi da kwayoyi.
● Aluminum alloy na USB matsawa yana tabbatar da kyakkyawan juriya na lalata.
● Girma daban-daban na igiyoyi na igiyoyi suna samuwa don dacewa da jagoran kebul na abokan ciniki.
Tsarin ramukan magudanar ruwa na iya hana tarin ruwan sama a cikin sassan.
● Tsara ƙira mai jituwa, adana sararin ajiya da cajin kaya.
● Sandunan sulke da aka riga aka tsara na zaɓi suna ba da mafi kyawun kariya daga girgizawa da abrasion.
Tef mai nuna zaɓi na zaɓi shine mafi ɗorewa kuma maganin tattalin arziki don ganin dare.
● Dukansu diamita na 600mm da 800mm suna samuwa.
Halayen Jiki | |
Launi | Lemu, Ja, Fari, Lemu/Fara, Ja/Fara |
Sphere jiki | polycarbonate |
igiyar igiya | Aluminum |
Alloy Bolts/nuts/washers | Bakin Karfe 304 |
Diamita | 600mm / 800mm |
Nauyi | ≤7.0KG/9.0KG |
Magudanar ruwa | Ee |
Na zaɓi | Sandunan Armor Preformed Reflective |
TsariVisible Distance | mita 1200 |
Wutar lantarki | 35KV-1000KV |
Diamita mai gudanarwa | 10-60 mm |
Gudun Iska | 80m/s |
Tabbacin inganci | ISO9001: 2015 |
2 Sanya ƙananan ɓangaren faɗakarwar jirgin sama a ƙarƙashin kariya ta walƙiya ta hanyar walƙiya, kula da matsayi na manne waya, sa'an nan kuma sanya sashin gargadi na jirgin sama a kan ƙananan rabi.Bayan saman da kasa sun daidaita, matsa su tare da sukurori 8 M10, kamar yadda aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa:
Hoto 1: Matsayin ƙananan ɓangaren ƙwallon gargadi na jirgin sama
Hoto na 12: Makullin ƙwallo na gargaɗin jirgin sama